Skip to content
GẠCH THẠCH BÀNGẠCH THẠCH BÀN
    • info@thachban.com
    • 08:00 - 17:00
    • +84 563124444
  • EnglishTiếng Việt
  • 0

    Giỏ hàng

    Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.

  • ĐÁ NUNG KẾT BORIDE
    • BRD-900×1800
    • BRD-1200×2400
    • BRD-1200×2700
    • BRD-1600×3200
  • GẠCH LUSTRA
    • LUSTRA TRANG TRÍ
    • LUSTRA INEMB 600x1200mm
    • LUSTRA 1200X1200
    • LUSTRA 600X1200
    • LUSTRA 1000X1000
    • LUSTRA 800X1600
    • LUSTRA 800X800
    • LUSTRA 300X600
    • LUSTRA 200×1200
    • LUSTRA 200×1000
  • Ngói Địa Trung Hải
  • Ngói Âm Dương
  • GẠCH EUROTILE
    • Eurotile 1200×1200
    • Eurotile 600×1200
    • Eurotile 800×800
    • Eurotile 600×600
    • Eurotile 450×900
    • Eurotile 400×800
    • Eurotile 300×900
    • Eurotile 300x600mm
    • Eurotile 150×900
    GẠCH LUSTRA
    gach lustra nhap khau
    gach lustra 300x600
    GACH LUSTRA 600X1200
    GACH LUSTRA 1000X1000
    lustra-1200x1200

    Flah sale

    INDAL0801600010INDAL0801600010

    INDAL0801600010

    INSPA1201200004INSPA1201200004

    INSPA1201200004

    INCF0300600022D1INCF0300600022D1

    Lustra INCF0300600022D1

    INST1001000006INST1001000006

    INST1001000006

    INST1001000010INST1001000010

    INST1001000010

    INCF0601200007INCF0601200007

    Lustra INCF0601200007

    INSPA1201200007INSPA1201200007

    INSPA1201200007

    INDAL1001000011INDAL1001000011

    INDAL1001000011

    INEMB0601200071

    Lustra INEMB0601200071

    INSPA1201200002INSPA1201200002

    INSPA1201200002

    INCF0601200025INCF0601200025

    Lustra INCF0601200025

    INEMB060120052

    Lustra INEMB0601200052

    gạch 30x60cm

    INCF0300600015D1INCF0300600015D1

    Lustra INCF0300600015D1

    INCF0300600022D2INCF0300600022D2

    Lustra INCF0300600022D2

    INCF0300600004D1INCF0300600004D1

    Lustra INCF0300600004D1

    INCF0300600001D1INCF0300600001D1

    Lustra INCF0300600001D1

    INCF0300600005TDINCF0300600005D1

    Lustra INCF0300600005TD

    INCF0300600019D1INCF0300600019D1

    Lustra INCF0300600019D1

    INCF0300600018D1INCF0300600018D1

    Lustra INCF0300600018D1

    INCF0300600014D1INCF0300600014D1

    Lustra INCF0300600014D1

    INCF0300600010D1INCF0300600010D1

    Lustra INCF0300600010D1

    INCF0300600007D1INCF0300600007D1

    Lustra INCF0300600007D1

    INCF0300600011D1INCF0300600011D1

    Lustra INCF0300600011D1

    INCF0300600022D1INCF0300600022D1

    Lustra INCF0300600022D1

    GẠCH 800X800MM

    VNAMY0800800005VNAMY0800800005

    Gạch LUSTILE 0800800005

    INST0800800003INST0800800003

    INST0800800003

    VDN0800800023VDN8023

    Gạch LUSTILE VDN0800800023

    VNAMY0800800001VNAMY0800800001

    Gạch LUSTILE 0800800001

    INSPA0800800010

    INSPA0800800010

    INSPA0800800009

    INSPA0800800009

    VDN0800800027VDN8027

    Gạch LUSTILE VDN0800800027

    INSPA0800800011

    INSPA0800800011

    VNAMY0800800003VNAMY0800800003

    Gạch LUSTILE 0800800003

    INSPA0800800002

    INSPA0800800002

    VDN0800800026VDN8026

    Gạch LUSTILE VDN0800800026

    INSPA0800800006INSPA0800800006

    INSPA0800800006

    GẠCH 1000X1000MM

    INDAL1001000015INDAL1001000015

    INDAL1001000015

    INSPA1001000003INSPA1001000003

    INSPA1001000003

    INDAL1001000011INDAL1001000011

    INDAL1001000011

    INDAL1001000012INDAL1001000012

    INDAL1001000012

    INSPA1001000010INSPA1001000010

    INSPA1001000010

    INST1001000002INST1001000002

    INST1001000002

    INDAL1001000016INDAL1001000016

    INDAL1001000016

    INSPA1001000008INSPA1001000008

    INSPA1001000008

    INSPA1001000009INSPA1001000009

    INSPA1001000009

    INSPA1001000001INSPA1001000001

    INSPA1001000001

    INDAL1001000013INDAL1001000013

    INDAL1001000013

    INSPA1001000004INSPA1001000004

    INSPA1001000004

    GẠCH 1200X1200MM

    INST1201200008INST1201200008

    INST1201200008

    INDAL1201200013INDAL1201200013

    INDAL1201200013

    INDAL1201200011INDAL1201200011

    INDAL1201200011

    INSPA1201200005INSPA1201200005

    INSPA1201200005

    GẠCH 600X1200MM

    INCF0601200005INCF0601200005

    Lustra INCF0601200005

    INCF0601200002INCF0601200002

    Lustra INCF0601200002

    INCF0601200014INCF0601200014

    Lustra INCF0601200014

    INST0601200003INST0601200003

    Lustra INST0601200003

    INST0601200004INST0601200004

    Lustra INST0601200004

    INST0601200002INST0601200002

    Lustra INST0601200002

    INEMB060120061

    Lustra INEMB0601200061

    INEMB0601200069

    Lustra INEMB0601200069

    INEMB0601200050

    Lustra INEMB0601200050

    INEMB060120062

    Lustra INEMB0601200062

    INEMB060120053

    Lustra INEMB0601200053

    INCF0601200012INCF0601200012

    Lustra INCF0601200012

    HỖ TRỢ DỊCH VỤ

    • Dịch vụ tư vấn
    • Chính sách bán hàng
    • Cam kết khách hàng
    • Câu hỏi thường gặp

    DANH MỤC SẢN PHẨM

    • Gạch MTH
    • Gạch Thạch Bàn
    • Gạch Lustra
    • Đá Nung Kết Boride

    SHOWROOM MIỀN NAM

    • VP: 382 Lý Thường KIệt, Phương Tân Hòa, TP.HCM
    • Email: info@thachban.com
    • Mr. Thành: 056.312.4444
    • Ms. Thùy: 098.338.3379

    SHOWROOM MIÊN TRUNG

    • Địa Chỉ: Đại Lộ Võ Nguyên Giáp, Khánh Hòa
    • Email: mientrung@thachban.com
    • Điện thoại: 0918.060.838
    • Website: https://thachban.com
    Copyright © 2026 Thạch Bàn All Rights Reserved
    • ĐÁ NUNG KẾT BORIDE
      • BRD-900×1800
      • BRD-1200×2400
      • BRD-1200×2700
      • BRD-1600×3200
    • GẠCH LUSTRA
      • LUSTRA TRANG TRÍ
      • LUSTRA INEMB 600x1200mm
      • LUSTRA 1200X1200
      • LUSTRA 600X1200
      • LUSTRA 1000X1000
      • LUSTRA 800X1600
      • LUSTRA 800X800
      • LUSTRA 300X600
      • LUSTRA 200×1200
      • LUSTRA 200×1000
    • Ngói Địa Trung Hải
    • Ngói Âm Dương
    • GẠCH EUROTILE
      • Eurotile 1200×1200
      • Eurotile 600×1200
      • Eurotile 800×800
      • Eurotile 600×600
      • Eurotile 450×900
      • Eurotile 400×800
      • Eurotile 300×900
      • Eurotile 300x600mm
      • Eurotile 150×900
      • info@thachban.com
      • 08:00 - 17:00
      • +84 563124444

    Liên Hệ Đặt Hàng: Mr Thành 056.312.4444

    Cám ơn bạn đã ghé thăm và ủng hộ chúng tôi khi mua hàng online Bỏ qua

    Đăng nhập

    Quên mật khẩu?